Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

19:00 Việt Nam ?-? Saudi Arabia

19:00 Lebanon ?-? UAE

22:00 China ?-? Australia

22:00 Iraq ?-? Hàn Quốc

22:59 Oman ?-? Nhật Bản

22:59 Syrian ?-? Iran

02:00 Bristol Rovers ?-? Oxford United

02:45 Stevenage Borough ?-? Milton Keynes Dons

02:45 Plymouth Argyle ?-? Sheffield Wednesday

02:45 Altrincham ?-? Gateshead

02:45 Cambridge United ?-? Northampton Town

02:45 Notts County ?-? Rochdale

02:45 Wycombe Wanderers ?-? Hartlepool United

02:45 Solihull Moors ?-? Wigan Athletic

02:45 Cheltenham Town ?-? Gillingham

02:45 Exeter City ?-? Bradford City

02:45 Oldham Athletic ?-? Ipswich Town

03:00 Bolivia ?-? Uruguay

04:00 Venezuela ?-? Peru

06:00 Colombia ?-? Paraguay

06:30 Argentina ?-? Brazil

07:15 Chile ?-? Ecuador

02:45 Bosnia-Herzegovina ?-? Ukraine

02:45 Gibraltar ?-? Latvia

02:45 Czech ?-? Estonia

02:45 Montenegro ?-? Thổ Nhĩ Kỳ

02:45 Phần Lan ?-? Pháp

02:45 Wales ?-? Bỉ

02:45 Hà Lan ?-? Na Uy

21:00 U21 Hy Lạp ?-? Iceland U21

21:00 Liechtenstein U21 ?-? Belarus U21

22:59 Ukraine U21 ?-? Serbia U21

22:59 Wales U21 ?-? U21 Thụy Sĩ

22:59 Azerbaijan U21 ?-? U21 Na Uy

22:59 Bosnia-Herzegovina U21 ?-? Montenegro U21

23:30 Lithuania U21 ?-? Slovakia U21

23:30 U21 Ba Lan ?-? Latvia U21

23:30 Bulgaria U21 ?-? Moldova U21

00:00 U21 Thổ Nhĩ Kỳ ?-? U21 Đan Mạch

00:00 Slovenia U21 ?-? U21 Séc

00:00 U21 Nga ?-? U21 Tây Ban Nha

00:15 U21 Đức ?-? San Marino U21

00:30 North Macedonia U21 ?-? U21 Pháp

00:40 Israel U21 ?-? Hungary U21

01:00 Kosovo U21 ?-? Albania U21

02:00 Ireland U21 ?-? U21 Thụy Điển

02:05 Scotland U21 ?-? U21 Bỉ

02:30 U21 Bắc Ireland ?-? Malta U21

02:30 U21 Áo ?-? Croatia U21

03:15 U21 Bồ Đào Nha ?-? U21 Síp

05:00 Jamaica ?-? Mỹ

08:00 Panama ?-? El Salvador

08:05 Costa Rica ?-? Honduras

09:00 Canada ?-? Mexico

16:00 Aris Limassol ?-? Riga FC

18:00 Veres ?-? FC Halych

19:00 CSKA Sofia ?-? Litex Lovech

19:00 AEP Paphos ?-? Rodina Moskva

00:00 Sturm Graz (Youth) ?-? Trenkwalder Admira (Youth)

01:00 Gonsenheim ?-? TSV Schott Mainz

01:30 FC Porza ?-? Fortuna Koln Youth

02:00 Atletico Paranaense ?-? Atletico Mineiro

04:00 Gremio (RS) ?-? Bragantino

20:00 Ai Cập ?-? Gabon

20:00 Libya ?-? Angola

20:00 Mozambique ?-? Malawi

22:59 Liberia ?-? CH Trung Phi

22:59 Algeria ?-? Burkina Faso

22:59 Nigeria ?-? Cape Verde

22:59 CH Trung Phi ?-? Liberia

02:00 Morocco ?-? Guinea

02:00 Tunisia ?-? Zambia

02:00 Cameroon ?-? Bờ Biển Ngà

02:00 Mauritania ?-? Guinea Xích Đạo

06:00 Monterrey B ?-? Monarcas Morelia

08:05 Tlaxcala FC ?-? Mineros de Zacatecas

10:05 Tampico Madero ?-? Pumas Tabasco

20:00 Triangle FC ?-? Dynamos FC

20:00 Highlanders ?-? Ngezi Platinum

20:00 Cranborne Bullets ?-? Bulawayo Chiefs

20:00 Herentals FC ?-? Black Rhinos

20:00 Yadah FC ?-? ZPC Kariba

19:30 FC Maritsa 1921 ?-? Livstrom

06:00 Forge FC ?-? Cavalry FC

02:45 Hereford United ?-? Blyth Spartans

02:45 Chorley FC ?-? Kettering Town

19:00 Nacional De Football Reserves ?-? CA River Plate Reserves

19:00 Wanderers FC Reserve ?-? Atletico Fenix Reserve

19:00 Torque Reserves ?-? Progreso Reserves

20:00 Rentistas Reserves ?-? Plaza Colonia Reseves

02:45 Wingate Finchley ?-? Folkestone

02:45 Bishop's Stortford ?-? Enfield Town

02:45 Hornchurch ?-? Worthing

02:45 Brightlingsea Regent ?-? Bowers Pitsea

18:00 Gibraltar U19 ?-? Armenia U19

18:00 Scotland U19 ?-? Croatia U19

19:30 Bulgaria U19 ?-? U19 Ireland

19:30 Montenegro U19 ?-? Bosnia U19

20:00 Albania U19 ?-? U19 Macedonia

20:00 Serbia U19 ?-? U19 Pháp

20:00 U19 Đảo Faroe ?-? U19 Nga

20:00 U19 Hy Lạp ?-? U19 Đức

21:00 Romania U19 ?-? U19 Thổ Nhĩ Kỳ

21:00 San Marino Calcio U19 ?-? Latvia U19

22:00 Israel U19 ?-? U19 Hà Lan

22:00 Moldova U19 ?-? U19 Síp

00:00 U19 Bỉ ?-? U19 Tây Ban Nha

00:00 luxembourg U19 ?-? Azerbaijan U19

00:00 Andorra U19 ?-? U19 Thụy Sĩ

00:00 U19 Thụy Điển ?-? U19 Anh

21:00 Landskrona BoIS U21 ?-? Elfsborg U21

19:30 NK Zagora Unesic ?-? Zmaj Makarska

00:30 NK Rudar Labin ?-? NK Uljanik

20:00 Umm Salal ?-? Al-Ahli Doha

22:10 Al Shamal ?-? Al Rayyan

19:00 Brondby Reserve ?-? Lyngby Reserve

19:00 Ndejje University ?-? FC Calvary

01:30 Vila Nova (Youth) ?-? Goiania (Youth)

21:00 TSV 1860 Munchen U17 ?-? SpVgg Unterhaching U17

16:30 Bangalore Dream United FC ?-? Bangalore Independents

20:00 Queens Park Rangers U23 ?-? Blackburn Rovers U23

02:00 Colchester United U23 ?-? Fulham U23

19:30 FK Barocco (w) ?-? FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

14:30 Changchun Masses Properties (w) ?-? Jiangsu Suning (w)

14:30 Wuhan Jianghan (w) ?-? Shanghai RCB (w)

14:30 Guangdong Meizhou Huijun (w) ?-? Changchun Masses Properties (w)

18:30 AI Kahrabaa ?-? Zakho

18:30 Al Qasim Sport Club ?-? Baghdad

18:30 Al Zawraa ?-? Newroz SC(IRQ)

00:30 AL Najaf ?-? Al Quwa Al Jawiya

19:05 Al-Shoalah ?-? AL-Rbeea Jeddah

19:35 Al-Ameade ?-? Al Khaleej Club

21:25 Al-Nahdha ?-? Al-Jabalain

18:00 Resovia Rzeszow II (w) ?-? UKS SMS II Lodz (w)

01:30 SC Eltersdorf ?-? SV Heimstetten

16:00 Gyeongju FC (w) ?-? Hyundai Steel Red Angels (w)

19:30 Al-Arabi Irbid ?-? AL-Karmel

19:30 Mansheiat Bani Hasan ?-? Sama Al Sarhan

19:30 Al Yarmouk ?-? AL-Sareeh

22:00 Kazakhstan U17 ?-? Wales U17

22:00 Ukraine U17 ?-? Portugal U17

20:00 Walsall Reserve ?-? Huddersfield Town (R)

02:30 Swieqi United (w) ?-? Mgarr (w)

02:30 Kirkop United (w) ?-? Martal Method (w)

00:00 FC Banik Horna Nitra (w) ?-? TJ Spartak Myjava(w)

13:50 PSSA Asahan ?-? Persesi Siantar

14:00 Karo United ?-? Victory Dairi

14:00 PSKT Tomohon ?-? Putra Laut FC

14:00 Paya Bakung United ?-? PS Harjuna Putra

14:00 Yob Belawan FC ?-? Bansar FC Gebang

14:30 Boalemo FC ?-? Basmi FC

15:00 Kotabaru FC ?-? Persemar Martapura

15:15 PSIL Lumajang ?-? Persipro 1954

15:15 Gresik United ?-? Surabaya Muda

15:15 AC Majapahit ?-? Mojosari Putra

15:15 Blitar Poetra FC ?-? Arema Indonesia Malang

15:15 Persibo Bojonegoro ?-? Persatu Tuban

15:45 Persipas Pangkal Pinang ?-? PS Bangka

16:00 PS Kwarta ?-? PSDS Deli Serdang

16:00 PSN Simalungun ?-? PSG Simalungun

16:00 PSKBS Kuta Binjai ?-? Brimo Langkat FC

16:00 Batubara Bisa FC ?-? PSKTS Tebing Tinggi

17:30 Maldives ?-? Seychelles

18:00 U19 Bồ Đào Nha ?-? U19 Đan Mạch

19:00 Singapore ?-? Morocco B

20:00 Kazakhstan ?-? Tajikistan

21:00 Lithuania U18 ?-? Finland U18

21:00 Afghanistan ?-? Indonesia

21:00 Georgia U21 ?-? U21 Anh

22:30 Sri Lanka ?-? Bangladesh

22:59 Bahrain ?-? Kyrgyzstan

22:59 New Zealand ?-? Gambia

23:30 Italy U21 ?-? Romania U21

00:00 Belarus ?-? Jordan

06:00 Mexico U20 ?-? USA U20

08:30 Brazil U18 ?-? Colombia U20

01:00 Feucht SC ?-? DJK Gebenbach

02:45 Frome Town ?-? Plymouth Parkway

15:15 Dewa United FC ?-? Perseru Serui

15:15 Persijap Jepara ?-? Putra Sinar Giri

18:15 Mitra Kukar ?-? Persewar Waropen

18:30 Semen Padang ?-? PSMS Medan

20:30 Perserang Serang ?-? Cilegon United

19:00 CS Avantul Periam ?-? Gloria Lunca Teuz Cermei

19:00 CSM Fetesti ?-? Inainte Modelu

17:00 OFK Belgrade U19 ?-? FK Brodarac U19

02:45 Barwell ?-? Stratford Town

02:45 Hednesford Town ?-? Coalville

02:45 Leiston FC ?-? Rushden Diamonds

02:45 Lowestoft Town ?-? Hitchin Town

02:45 Nuneaton Borough ?-? Needham Market

02:45 Peterborough Sports ?-? Royston Town

02:45 Rushall Olympic ?-? St Ives Town

02:45 Tamworth ?-? Banbury United

02:45 Kendal Town ?-? Marine

02:45 Prescot Cables ?-? Mossley

03:30 Nacional Montevideo (w) ?-? SC Corinthians Paulista (w)

15:00 Nagaworld FC ?-? Boeung Ket Angkor

15:00 Visakha FC ?-? Asia Euro University

18:00 Phnom Penh FC ?-? Electricite du Cambodge

18:00 Svay Rieng FC ?-? Angkor tiger FC

02:00 SV Waidhofen/Thaya ?-? Zwettl SC

02:30 Hartley Wintney ?-? Tiverton Town

02:45 Dorchester Town ?-? Wimborne Town

02:45 Harrow Borough ?-? Metropolitan Police

02:45 Hayes Yeading United ?-? Farnborough Town

02:45 Salisbury FC ?-? Merthyr Town

02:45 Weston Super Mare ?-? Taunton Town

02:45 Yate Town ?-? Poole Town

02:45 Truro City ?-? Swindon Supermarine

02:45 Chesham United ?-? Walton Casuals

01:30 Goias U20 ?-? Aparecidense U20

22:59 Viimsi MRJK ?-? JK Tallinna Kalev II

01:00 Menina Olimpica (w) ?-? Fortaleza CEIF FC (w)

05:30 Cuiaba (W) ?-? Mixto EC (W)

17:00 FK Kapaz Ganca ?-? Turan Tovuz

00:30 Vanlose U21 ?-? AB Tarnby U21

19:30 Boca Juniors (w) ?-? CA Independiente (w)

03:00 River Plate (w) ?-? Gimnasia LP (w)

02:45 Bath City ?-? Hampton Richmond Borough

02:45 St Albans City ?-? Dulwich Hamlet

15:00 Paro FC (W) ?-? Taktsang (W)

02:45 Carrick Rangers ?-? Crusaders

18:30 Argentino Merlo Reserves ?-? Deportivo Espanol Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 16/11/2021) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

4.734331s